Counter Strike : Global Offensive [V.I.P]

ในการอภิปราย 'COUNTER STRIKE : GLOBAL OFFENSIVE [STEAM]' started โดย BosstonX, สิงหาคม 26, 2017.

1. BosstonX

BosstonX ADMINISTRATOR [VIPPROTH] - Staff Member

จำนวนผู้ถูกใจ:
    107
    Counter Strike : Global Offensive [V.I.P] by VIP-PROTH.COM
    AntiCheats : VAC [ UnDetected ]

[ RAGE ] = ใช้แบบโหดสัส
    Active = ปรับรูปแบบให้ทำงาน
    [ Aimbot ] = ล็อกเป้า
    Enable = เปิดใช้
    Auto Fire = ยิงอัตโนมัติ
    FOV Range = ช่วงระยะ
    Silent Aim = ล็อกเป้าแบบกระสุนเข้าตัว
    Perfect Silent = ล็อกเป้าแบบกระสุนเข้าตัวเต็มรูปแบบ
    Auto Pistol = พกยิงอัตโนมัติ
    Aim Steb = ล็อกแบบช็อตต่อช็อต
    On Key Press = ทำงานด้วยคีย์ปุ่มกด
    Key = เลือกปุ่มให้ล็อกเป้าทำงาน
    Stop Key = เลือกปุ่มให้ล็อกเป้าหยุดทำงาน

[ Target ] ตั้งค่าเกี่ยวกับเป้าหมาย
    Selection = เลือกรูปแบบการล็อก
    Friendly Fire = ปรับให้ยิงเพื่อน
    HitBox = เป้าหมายที่ล็อก
    HitScan = สแกนจุดที่ยิง
    Multipoint = จุดที่ยิงหลายจุดแบบไม่ซ้ำ
    Aim Height = ระดับการยิงสูง

[ Accuracy ] = ปรับความแม่นยำ
    Anti Recoil = ลดแรงดีด
    Auto Wall = ยิงหลังกำแพง
    Autowall Damge = ความแรงปืนเมื่อยิงหลังกำเเพง
    Auto Stop / Crouch = หยุดอัตโนมัติเมื่อเราย่อง
    Auto Scope = ซูมเป้าอัตโนมัติ
    Hit Chance = ปรับโอกาสความแรงปืน
    Anti Aim Resolver = ไม่ล็อกเป้าเมื่อใช้ฟังชั่นนี้
    Position Adjustment = การปรับตำแหน่ง
    Smart Aim = รูปแบบเล็งแบบสวยงาม

[ Anti Aim ] ปรับรูปแบบการเล็ง
    Enable = เปิดใช้งาน
    Pitch = ระยะ
    Yaw = ระยะ
    Wall Detec = เมื่อพบศัตรู
    Yaw Offset =
    Anti Aim on Knife = หยุดเล็งเมื่อใช้มีด
    Anti Aim At Target = หยุดเล็งเมื่อพบศัตรู

[ Legit ] = ใช้แบบเนียนๆๆ
    Active = ปรับรูปแบบให้ทำงาน
    เดียวมาอัพฟังชั่นที่เหลือให้ต่อนะครับ ยังมีอีก

สอนการใช้งาน
    วิธีใช้ : เปิดโปรแกรมเลือก CS:GO อย่าเพิ่งกดโหลดนะครับ
    2. ให้เข้าเกมให้เรียบร้อยเเล้วรอถึงหน้าหลักของเกม
    3. เมื่อถึงหน้าหลักของเกมแล้วให้สลับมาที่โปรรแกรมแล้วกด [ โหลด ]
    4. หลังจากกด โหลดแล้ว ลองกด Insert เช็คดูว่า เมนูขึ้นหรือเปล่า

แก้ไขครั้งล่าสุด: ตุลาคม 13, 2017
    sopakz, tanletmego2 และ greanover13 เช่นนี้
  2. khimzater

khimzater Member

0
    เกมซื้อผ่าน Strem ใช่ไหมครับ

3. BosstonX

BosstonX ADMINISTRATOR [VIPPROTH] - Staff Member

107
  4. facebook23168

facebook23168 Member

0
    โปรโคตรแพงเลย1วัน90 ลดหน่อยก็ได้นะครับ

5. yaguboza111

yaguboza111 Member

0
    ลด ราคาให้หน่อยดิ ยังไงก็โดนแบน ช่วยๆกันหน่อยได้ปะครับ

6. BosstonX

107
    ทำเล่นเองครับผมถ้าคิดว่าเเพง ไปใช้ของฟรีปุ้บโดนแบนปับคุ้มหรือเปล่า ทำง่ายราคาก็ถูกทำยากราคาก็เเพงครับเรื่องปรกติ
    อะไรที่เราทำไม่ได้ก็ อย่าว่ามันแพงเลยครับ ทุกอย่างมีการลงทุน

7. millyjang

millyjang Member

1
    มารีวิวครับ : ผมว่าค่ายนี้ทำได้ดีน่ะ VAC Autoban นี้แทบจะไม่จับได้เลย แต่มันไม่ได้หมายความว่าจะไม่โดนแบนถ้าคุณเล่นแบบไม่มีความเนียนเลย โดยเฉพาะคุณเอาไปเล่นในโหมด Competitive (Rank นั้นล่ะ)
    แนะนำ : ถ้าจะเอาลงเล่น Rank แนะนำให้ศึกษามุม Check ของแต่ล่ะด่านเช่น Dust 2 เซียนเยอะมากในโลก CS:GO บางคนเขาจะสงสัยว่าจากมุมนั้นรู้ได้ไง และล็อคเป้าใช้บางทีก่ะพอ (กันโดนรีพอตแล้วถูกส่งไปเข้าโหมด Overwatch จะได้โดนจับยากๆ) ส่วนโหมดปกติลองใช้ฟังชั่นโหดก่ะยังไม่โดนแบน
    สรุป : โดยรวมตอนนี้ถือว่ายังทำได้ดี ส่วนราคาขอไม่พูดถึง (เช่าวันนึงก่ะนั่งเล่นเกือบ 10-12 ชม.ล่ะ) และยังไม่มีโดนแบน (ส่งเพื่อนขึ้น Gold-DMGกันหมดแล้ว) /// 28/09/60

#รีวิวแบบตามเนื้อ

BosstonX ชอบนี้
  8. JimUltra-instinct

JimUltra-instinct Mini Moderator [VIPPROTH] - Staff Member

2
    ขอบคุณสำหรับการรีวิวครับโปรดี ย่อมสมกับราคา ถ้าเล่นแล้วไม่โดนแบนผมว่าคุ้มนะครับ ถุกแต่โดนแบน เราต้องมานั่งชื้อเกมสืใหม่อีก รีวิวจากผู้ใช้

BosstonX ชอบนี้
  9. BosstonX

107
    ขอบคุณครับที่เล็งเห็คความเที่ยงตรงของโปรแกรมแบบ ไม่พิงดีพิงร้าย เอาหน้าแอดมิน ( ส่วนมากลูกค้าจะคอมเม้นทำนองว่าเเพงลดราคาได้ใหมโปรก็ไม่เห็นดี ) ขอบคุณครับ สำหรับ รีวิวจากใจจริง

10. greanover13

greanover13 Member

0
    ฟังชั่นเนียนที่เหลือมาตอนไหนหรอครับ

11. farmhouse1820

farmhouse1820 Member

0
    เข้าเกมส์แล้วเด้งครับแก้ไขยังไงดี

12. thesukker

thesukker Member

0
    overwatch ผมก้ไม่เคยโดนแบนเหมือนกัน ตั้งแต่เริ่มใช้จนถึงตอนนี้ก้ปีนึงละ ไม่เคยโดน overwatch เลย โดนแต่ VAC เลยย้ายค่ายไปเรื่อยเลยอยากหาแฮ็กที่ไม่โดน detect เพราะยังเล่นยังผมก้ไม่โดน overwatch ยุแล้ว

13. JimUltra-instinct

JimUltra-instinct Mini Moderator [VIPPROTH] - Staff Member

2
    ลองดูค่ายนี้ครับผม

14. nat007523

nat007523 Member

0
  15. JimUltra-instinct

2
    จัดเรย 555

16. bosboy65

bosboy65 Member

0
    ทำไมผมโดนvacอ่ะค้าบทั้งๆที่ยังไม่โดนoverwatchเลย

17. nat007523

nat007523 Member

0
    โดนได้ไงเช่ากี่วัน

18. non21245

non21245 Member

0
    แอดครับใช้งานยังไง

19. koondeeoat

koondeeoat Member

0
    จัดจัดจัดจัดจัดจัดจัดจัดจัดจัด

20. godzadid

godzadid Member

0
    ล่าสุดใช้งานได้ไหมคับ จะเล่นขำๆ กับทีมงานสักหน่อย